top of page
![Asset 9_8x.png](https://static.wixstatic.com/media/534de2_b5f52939fdc643348bbad7fab9a4bd43~mv2.png/v1/fill/w_195,h_58,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/Asset%209_8x.png)
![311504053_530191489115675_6653310569422746680_n.jpeg](https://static.wixstatic.com/media/534de2_81360c87fabd44958a02691aea70bb87~mv2.jpeg/v1/fill/w_147,h_98,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/534de2_81360c87fabd44958a02691aea70bb87~mv2.jpeg)
น้ำตาลสระบุรี ร่วมใจให้ชีวิต บริจาคโลหิต เพื่อการกุศล (ครั้งที่ 32)
น้ำตาลสระบุรี ร่วมใจให้ชีวิต บริจาคโลหิต เพื่อการกุศล (ครั้งที่ 32)
12 ตุลาคม พ.ศ. 2565
![](https://static.wixstatic.com/media/534de2_1d6c0f9cc1e6428ea8e7eec143c046f5~mv2.jpeg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/534de2_1d6c0f9cc1e6428ea8e7eec143c046f5~mv2.jpeg)
![](https://static.wixstatic.com/media/534de2_5c2e7e5c550042e2ac490deefca32057~mv2.jpeg/v1/fill/w_147,h_98,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/534de2_5c2e7e5c550042e2ac490deefca32057~mv2.jpeg)
![](https://static.wixstatic.com/media/534de2_9157ded960bf43b79f62a06e0ca2059e~mv2.jpeg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/534de2_9157ded960bf43b79f62a06e0ca2059e~mv2.jpeg)
![](https://static.wixstatic.com/media/534de2_1d6c0f9cc1e6428ea8e7eec143c046f5~mv2.jpeg/v1/fill/w_147,h_110,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/534de2_1d6c0f9cc1e6428ea8e7eec143c046f5~mv2.jpeg)
1/3
กลุ่มไทยรุ่งเรือง บริษัท น้ำตาลสระบุรี จำกัด บริษัท ไทยรุ่งเรืองพลังงาน จำกัด และบริษัท ร่วมกำลาภพาวเวอร์ จำกัด ร่วมกับภาคบริการโลหิตแห่งชาติที่ 2 และเหล่ากาชาดจังหวัดสระบุรี ร่วมจัดโครงการ "น้ำตาลสระบุรี ร่วมใจให้ชีวิต บริจาคโลหิต เพื่อการกุศล" (ครั้งที่ 32) ในวันพุธ ที่ 12 ตุลาคม 2565 ณ อาคารศูนย์บริการชาวไร่ (ฝ่ายอ้อย) โดยมีผู้บริจาคโลหิต 56 คน ได้โลหิต 22,400 ซีซี ขอบพระคุณผู้ที่มีจิตศรัทธาทุกท่านที่มาร่วมบริจาคโลหิตในครั้งนี้
bottom of page